Uzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijana
- Lini
- 1 Oktoba 2026, 07:08 – 4 Machi 2027, 23:00
- Mahali
- Mtumba, Dodoma.
Uzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijana.
Uzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijana
Zinazofuata
Habari
Uzinduzi wa Jukwaa la kidigitali la jamii
Hafla ya uzinduzi wa mfumo wa jamii kujifunza na kutambua elimu zinazoweza kutolewa kwao ili kua na maarifa ya kimsingi.
Imechapishwa 23 Oktoba 2026

