Uzinduzi wa Jukwaa la kidigitali la jamii
Imechapishwa 23 Oktoba 2026
Hafla ya uzinduzi wa mfumo wa jamii kujifunza na kutambua elimu zinazoweza kutolewa kwao ili kua na maarifa ya kimsingi.
Hafla ya uzinduzi wa mfumo wa jamii kujifunza na kutambua elimu zinazoweza kutolewa kwao ili kua na maarifa ya kimsingi. Hafla ya uzinduzi wa mfumo wa jamii kujifunza na kutambua elimu zinazoweza kutolewa kwao ili kua na maarifa ya kimsingi.Hafla ya uzinduzi wa mfumo wa jamii kujifunza na kutambua elimu zinazoweza kutolewa kwao ili kua na maarifa ya kimsingi.
Zinazofuata
Tukio
Uzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijana
Uzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijanaUzinduzi wa khafla ya mkopo wa Bilioni 5 kwa vijana.
1 Oktoba 2026, 07:08Mtumba, Dodoma.

